मुख्य बातम्या:
कीटकनाशक प्राशन करून 2 शेतकर्यांच्या मृत्यू# #१0 वर्षांपासून अनुकंपाधारका नोकरीच्या प्रतीक्षेत,जि.प.अध्यक्षांना निवेदन# #ग्रामपंचायतमध्ये स्वीकृत सदस्य निवडण्याची गरज - बालू चुन्ने# #राष्ट्रवादी काँग्रेस व काँग्रेसच बहुजनांचे हित जोपासणारी-चंद्रिकापुरे# #माजी पस सभापती छगनलाल पटले यांचे निधन# #हनुमंत अ‍ॅग्रो कंपनीची १.८५ कोेटींनी फसवणूक# #न्यू चैम्पियन कराटे क्लबच्या विद्यार्थीची जिल्हास्तरीय स्पर्धेसाठी निवड# #एक शाम देश कें नाम हर्षोल्लास के साथ# #साक्षी पुरावे देऊनही देवरी पोलिसांची कारवाई शून्य# #महाजनादेश यात्रेत ओबीसी आरक्षण पुर्ववत करण्याची मुख्यमंत्र्यांची घोषणा हवेतच विरली

पातागुडम येथे पाण्याची टंचाई

सिरोंचा,दि.15ः- गडचिरोली जिल्ह्यातील शेवटच्या टोकावर असलेल्या सिरोंचा तालुक्यातील पातागुडम गावातील नागरिकांना पाण्याच्या टंचाईमुळे त्रास सहन करावा लागत आहे.शेजारून वाहणार्या इंद्रावती नदीचेही पात्र कोरडे पडू लागले आहे.30-40 घर असलेल्या या गावात तीन दिवसातून एकदा पाण्याच्या टॅंकर पोचत आहे.पातगुडमच्या मिडिगुडंम, नादिमिगुडम आणि किनदिगुदम येथे फक्त 5 हातपंप असून तेही निकामी पडले आहेत.मिडीगुडा येथील नागरिकांना नादमिगुडा येथून पाणी आणावे लागत आहे. प्रशासनाने या गावामंधील पाण्याची टंचाई दुर करावी अशी मागणी नागरिकांनी केली आहे.

Share