मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

पातागुडम येथे पाण्याची टंचाई

सिरोंचा,दि.15ः- गडचिरोली जिल्ह्यातील शेवटच्या टोकावर असलेल्या सिरोंचा तालुक्यातील पातागुडम गावातील नागरिकांना पाण्याच्या टंचाईमुळे त्रास सहन करावा लागत आहे.शेजारून वाहणार्या इंद्रावती नदीचेही पात्र कोरडे पडू लागले आहे.30-40 घर असलेल्या या गावात तीन दिवसातून एकदा पाण्याच्या टॅंकर पोचत आहे.पातगुडमच्या मिडिगुडंम, नादिमिगुडम आणि किनदिगुदम येथे फक्त 5 हातपंप असून तेही निकामी पडले आहेत.मिडीगुडा येथील नागरिकांना नादमिगुडा येथून पाणी आणावे लागत आहे. प्रशासनाने या गावामंधील पाण्याची टंचाई दुर करावी अशी मागणी नागरिकांनी केली आहे.

Share