मुख्य बातम्या:
कीटकनाशक प्राशन करून 2 शेतकर्यांच्या मृत्यू# #१0 वर्षांपासून अनुकंपाधारका नोकरीच्या प्रतीक्षेत,जि.प.अध्यक्षांना निवेदन# #ग्रामपंचायतमध्ये स्वीकृत सदस्य निवडण्याची गरज - बालू चुन्ने# #राष्ट्रवादी काँग्रेस व काँग्रेसच बहुजनांचे हित जोपासणारी-चंद्रिकापुरे# #माजी पस सभापती छगनलाल पटले यांचे निधन# #हनुमंत अ‍ॅग्रो कंपनीची १.८५ कोेटींनी फसवणूक# #न्यू चैम्पियन कराटे क्लबच्या विद्यार्थीची जिल्हास्तरीय स्पर्धेसाठी निवड# #एक शाम देश कें नाम हर्षोल्लास के साथ# #साक्षी पुरावे देऊनही देवरी पोलिसांची कारवाई शून्य# #महाजनादेश यात्रेत ओबीसी आरक्षण पुर्ववत करण्याची मुख्यमंत्र्यांची घोषणा हवेतच विरली

‘पांडुरंग एक शोध, अर्थ आणि अन्वयार्थ’चे प्रकाशन

गोंदिया,दि.15ः-कवी बापू इलमकर यांचा पांडुरंग एक शोध, अर्थ आणि अन्वयार्थ हा ग्रंथ म्हणजे नवा शोध व समाजाला नवा बोध देणारा ग्रंथ होय, असे प्रतिपादन प्रख्यात आंबेडकरी कवी युवराज गंगाराम यांनी केले. स्थानिक संथागार मरारटोली येथील बुद्धिस्ट समाज संघ यांच्या विद्यमाने सदर ग्रंथाचा प्रकाशन सोहळा नुकताच पार पडला. आंबेडकरी विचारवंत डॉ. प्रदीप आगलावे यांच्या अध्यक्षतेखाली झालेल्या या कार्यक्रमात आंबेडकरी कवी युवराज गंगाराम व ज्येष्ठ साहित्यिक व नाटककार डॉ. सुरेश खोब्रागडे यांनी ग्रंथावर भाष्य केले. विशेष पाहुणे म्हणून भीमराव गणवीर, हृदय चक्रधर, माणिक गेडाम, मिलिंद रंगारी उपस्थित होते. कार्यक्रमाचे संचालन प्रा. विनय लाऊत्रे यांनी केले.आभार कालीदास सूर्यवंशी यांनी मानले. कार्यक्रमाच्या यशस्वीतेसाठी आनंद खापर्डे, रमेश रामटेके, यशवंत बोरकर, अभिजित इलमकर, प्रा. राजहंसा मेर्शाम तसेच संथागारच्या सर्व कार्यकर्त्यांनी सहकार्य केले.

Share