मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

लाच मागणार्‍या वीज कर्मचार्‍यास अटक

पवनी,दि.15ः-विद्युत मिटरमध्ये छेडछाड केल्याची खोटी तक्र ार करीत कारवाई न करण्यासाठी १ हजार ८00 रुपयांची लाच मागणार्‍या महावितरण कंपनीच्या वरीष्ठ तंत्रज्ञास भंडारा लाच लुचपत प्रतिबंधक विभागाने अटक केली. ही कारवाई पवनी येथील वीज कार्यालयासमोर करण्यात आली.
विनोद किशनराव शिवणकर (३७) रा. पवनी असे वरीष्ठ तंत्रज्ञाचे नाव आहे. यातील तक्रारदारांच्या लहान भावाच्या नावाने असलेल्या विद्युत मिटरमध्ये छेडछाड केली असल्याची खोटी तक्र ार करतो, असे सांगून कारवाई न करण्यासाठी वरीष्ठ तंत्रज्ञ विनोद शिवणकर याने दोन हजार रुपयांची मागणी केली होती. तडजोडीअंती १ हजार ८00 रुपये देण्याचे ठरले. ६ मे रोजी सापळा कारवाईदरम्यान पवनी येथील विज कार्यालयाच्या बाहेर ती रक्कम स्वीकारण्याची तयारी दिसून आल्याने शिवणकर याला अटक करण्यात आली. त्याच्याविरुद्ध पवनी पोलिस ठाण्यात गुन्हा नोंदविण्यात आला.

Share