मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

देवरी आमगाव रोडवर मोटारसायकलची सामोरासमोर धडक -1 ठार

देवरी,दि.15 – देवरीपासून उत्तरेस सुमारे 3 किलोमीटर अंतरावरील चौरागडे बगीच्या नजीक नवनिर्मित देवरी आमगाव राष्ट्रीय महामार्गावर दोन मोटार सायकलींमध्ये सामोरासमोर झालेल्या घडकेच 1 जण ठार तर चार जण गंभीर जखमी झाल्याची घटना आज (दि.15) दुपारी साडे बारा वाजेच्या सुमारास घडली.
मृतामध्ये विजय भोजराज चौधरी (वय 22) राहणार सालेगाव, तालुका देवरी याचा समावेश आहे. गंभीर जखमींमध्ये मंगेश नामदेव कापसे (वय 25) राहणार भागी (चिचगड) , तालुका देवरी आणि प्रियंका तेजराम वट्टी (वय18) राहणार सालेगाव यांचा समावेश असून योगेश नामदेव कापसे (वय 22) राहणार भागी चिचगड आणि प्रमिला तेजराम वट्टी (वय 55) राहणार सालेगाव हे जखमी झाले आहेत. जखमींवरी देवरीच्या ग्रामीण रुग्णालयात उपचार सुरू असून गंभीर जखमींना पुढील उपचारासाठी गोंदिया येथे पाठविण्यात आले आहे.
प्राप्त माहितीनुसार, मंगेश हा आपला भाऊ योगेश यासह देवरीकडून आमगावच्या दिशेने आपल्या दुचाकी (क्र. एमएच 35 टी 1809) ने जात होता. तर मृत विजय हा वट्टी कुटुंबातील मायलेकींना घेऊन आपल्या दुचाकीने (क्र. एमएच35 एएफ 2748) देवरीच्या दिशेने येत असताना दोन्ही वाहनांमध्ये चौरागडे बगिच्या नजीक सामोरासमोर जोरदार धडक झाली. घटनेची नोंद देवरी पोलिसांत झाली असून पुढील तपास सुरू आहे.

Share