मुख्य बातम्या:
ईव्हीएममुळे लोकशाही धोक्यात# #मंत्र्यांचे खातेवाटप जाहीर, वाचा कुणाला मिळाले कोणते खात# #विधिमंडळाचे पावसाळी अधिवेशन आजपासून २८ विधेयके मांडणार# #ट्रक-कारच्या धडकेत चार शिक्षक जखमी;बदली आदेश घेऊन जाताना अपघात# #रापम अधिकाऱ्यांच्या बचावासाठी तक्रारी गहाळ केल्या -नरेश जैन# #संघटनेशिवाय सामाजिक लढा अशक्य:- मनोहर चंद्रिकापुरे# #ग्राम विकास मंत्रालय व जिल्हा परिषद गोंदिया ने केली शिक्षकांची दिशाभूल# #मुख्याधिकाऱ्यास मारहाणप्रकरणी दोन माजी नगरसेवकांना ५ वर्षांचा सश्रम कारावास# #विजय वड्डेटीवर विधानसभेचे नवे विरोधी पक्षनेते, विरोधकांत एकमत# #मंत्रिमंडळ विस्ताराला सुरुवात; पहिल्या शपथेचा मान आयात नेत्यांना

योग व निसर्गोपचार डाॅक्टरांनवर बोगस डॉक्टर म्हणून कार्रवाई नको : डॉ.अमीर मुलाणी

सोलापूर,दि.24 : महाराष्ट्र मध्ये योग आणि निसर्गोपचार डाॅक्टरांनवर बोगस डॉक्टर म्हणून बर्‍याच डॉक्टरांनवर कार्रवाई करण्यात आल्या आहेत योग आणि निसर्गोपचार प्रशिक्षण घेतल्याना व्यावसाय करता येतो त्यामुळे त्याच्यावर बोगस डॉक्टर म्हणून होणारी कारवाई चुकीची आहे योग आणी निसर्गोपचार प्रशिक्षण घेतलेले व्यावसायिक त्यांना मिळालेल्या शिक्षणा प्रमाणे व्यावसाय करत असतात मात्र आरोग्य अधिकारीकडून तपासणीच्या वेळी वैद्यकीय अहारता आणि कौन्सिल बाबत विचारणा करण्यात येते ते पुर्ण पणे चुकीची आहे वैद्यकीय अधी नेमा प्रमाणे योग आणि निसर्गोपचार व्यवसाय करत नाहीत त्याच्यावर बोगस डॉक्टर म्हणून होणारी कारवाई चुकीची असून ती रोखण्यात यावी म्हणून मुख्यमंत्री व आरोग्य मंत्री यांना भेटून महाराष्ट्रतील सर्व जिल्हाअधिकारी यांना निवेदन देणार आहे. असे आहवान डॉ.अमीर मुलाणी वैधकीय माहिती अधिकार संघाचे संस्थापक अध्यक्ष ज्ञानदीप मेडिकल इन्स्टिट्यूट वरती बोलताना सांगत होते त्यावेळी महाराष्ट्र राज्यातील विविध जिल्हय़ातील डाॅक्टर कार्यक्रमात उपस्थित होते

Share