मुख्य बातम्या:
गडचिरोलीची तारूण्यातील कणखर वाटचाल# #सेंद्रिय बाजारपेठ निर्मितीसाठी डॉ.कटरेंचे कृषिमंत्र्यांना निवेदन# #अनुसूचित जातीच्या शेतक-यांसाठीची डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर कृषि स्वावलंबन योजना व अनुसूचित जमातीच्या शेतक-यांसाठीची बिरसा मुंडा कृषि क्रांती योजना# #आपत्कालीन सेवेच्या रुग्णवाहिकेमुळे 42 लाख 45 हजार रुग्णांना जीवनदान# #गावचा प्रथम नागरीक झाला अधिक सक्षम…# #विद्यार्थ्यांकडून लाच स्वीकारणारा मुख्याध्यापकासह शिक्षक ‘एसीबी’च्या जाळ्यात# #पोलीस विभागाच्या 'प्रयास' उपक्रमास विद्यार्थ्यांचा प्रतिसाद# #रोजगार हमी योजनेच्या कामात लाखोंचा भ्रष्टाचार!# #बचतगटांना मिळाले ई - कॉमर्स व्यासपीठ बचतगटांची उत्पादने ‘ॲमेझॉन’वर# #वन हक्क कायद्यानुसार आदिवासींना 33 लाख एकरहून अधिक वनक्षेत्र मंजूर

निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम

गडचिरोली,दि. २४:- भारतरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर संशोधन व प्रशिक्षण संस्था ( इअठढख ) पुणे पुरस्कृत महाराष्ट्र उद्योजकता विकास केंद्र (चउएऊ)गडचिरोली द्वारा आयोजित अनूसूचित जाती प्रवर्गाकरीता एक दिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम दिनांक २७ मे २०१९ रोजी सकाळी ११.०० वा. आदिवासी वस्तीगृह , मनोरंजन हॉल पोटेगाव रोड, गडचिरोली येथे आयोजीत करण्यात आलेले आहे.
कार्यक्रमात उद्योजकीय व्यक्तिमत्व विकास, उद्योग कसा उभारावा, उद्योग कसा निवडावा, यशस्वी उद्योजकाचे अनुभव कथन , विविध कार्यालय व महामंडळाचे कर्ज विषयक योजना, जिल्हा उद्योग केंद्राचे कर्ज विषयक योजना तसेच , शासनाचे विविध योजना व निवासी उद्योजकता विकास प्रशिक्षण कार्यक्रम करीता नाव नोंदणी करण्यात येणार आहे. करीता जास्तीत जास्त संख्येने उपस्थित राहून कार्यक्रमाचा लाभ घ्यावा, अधिक माहिती साठी महाराष्ट्र उद्योजकता विकास केंद्र गडचिरोली उ/० डोलीकर यांचे घरी नगर परिषद जवळ, धानोरा रोड, येथे संपर्क साधावा , असे आव्हान संदिप जाने , प्रकल्प अधिकारी महाराष्ट्र उद्योजकता विकास केंद्र गडचिरोली यांनी केले आहे.

Share