मुख्य बातम्या:
ईव्हीएममुळे लोकशाही धोक्यात# #मंत्र्यांचे खातेवाटप जाहीर, वाचा कुणाला मिळाले कोणते खात# #विधिमंडळाचे पावसाळी अधिवेशन आजपासून २८ विधेयके मांडणार# #ट्रक-कारच्या धडकेत चार शिक्षक जखमी;बदली आदेश घेऊन जाताना अपघात# #रापम अधिकाऱ्यांच्या बचावासाठी तक्रारी गहाळ केल्या -नरेश जैन# #संघटनेशिवाय सामाजिक लढा अशक्य:- मनोहर चंद्रिकापुरे# #ग्राम विकास मंत्रालय व जिल्हा परिषद गोंदिया ने केली शिक्षकांची दिशाभूल# #मुख्याधिकाऱ्यास मारहाणप्रकरणी दोन माजी नगरसेवकांना ५ वर्षांचा सश्रम कारावास# #विजय वड्डेटीवर विधानसभेचे नवे विरोधी पक्षनेते, विरोधकांत एकमत# #मंत्रिमंडळ विस्ताराला सुरुवात; पहिल्या शपथेचा मान आयात नेत्यांना

धानोरा तालुक्यात पोलीस नक्षल चकमक

गडचिरोली,दि.२७ : जिल्ह्यातील धानोरा तालुक्यातील कटेझरी पोलीस मदत केंद्रातंर्गतच्या  दराची जंगल परिसरात सी – ६० जवान आणि नक्षल्यांमध्ये आज सोमवारला सुमारे तासभर  चकमक झाली.या चकमकीनंतक परिसरातून नक्षली साहित्य जप्त करण्यात आल्याची माहिती प्राप्त झाली आहे. सी ६० पथक शोधमोहिमेवर निघाले असता नक्षल्यांनी फायरिंग केली.प्रतित्युरादाखल जवानांनीही फायरिंग केली.जवानांचा वाढता दबाव पाहून नक्षली जंगलात पसार झाले.

Share