मुख्य बातम्या:
कीटकनाशक प्राशन करून 2 शेतकर्यांच्या मृत्यू# #१0 वर्षांपासून अनुकंपाधारका नोकरीच्या प्रतीक्षेत,जि.प.अध्यक्षांना निवेदन# #ग्रामपंचायतमध्ये स्वीकृत सदस्य निवडण्याची गरज - बालू चुन्ने# #राष्ट्रवादी काँग्रेस व काँग्रेसच बहुजनांचे हित जोपासणारी-चंद्रिकापुरे# #माजी पस सभापती छगनलाल पटले यांचे निधन# #हनुमंत अ‍ॅग्रो कंपनीची १.८५ कोेटींनी फसवणूक# #न्यू चैम्पियन कराटे क्लबच्या विद्यार्थीची जिल्हास्तरीय स्पर्धेसाठी निवड# #एक शाम देश कें नाम हर्षोल्लास के साथ# #साक्षी पुरावे देऊनही देवरी पोलिसांची कारवाई शून्य# #महाजनादेश यात्रेत ओबीसी आरक्षण पुर्ववत करण्याची मुख्यमंत्र्यांची घोषणा हवेतच विरली

धानोरा तालुक्यात पोलीस नक्षल चकमक

गडचिरोली,दि.२७ : जिल्ह्यातील धानोरा तालुक्यातील कटेझरी पोलीस मदत केंद्रातंर्गतच्या  दराची जंगल परिसरात सी – ६० जवान आणि नक्षल्यांमध्ये आज सोमवारला सुमारे तासभर  चकमक झाली.या चकमकीनंतक परिसरातून नक्षली साहित्य जप्त करण्यात आल्याची माहिती प्राप्त झाली आहे. सी ६० पथक शोधमोहिमेवर निघाले असता नक्षल्यांनी फायरिंग केली.प्रतित्युरादाखल जवानांनीही फायरिंग केली.जवानांचा वाढता दबाव पाहून नक्षली जंगलात पसार झाले.

Share