मुख्य बातम्या:
ईव्हीएममुळे लोकशाही धोक्यात# #मंत्र्यांचे खातेवाटप जाहीर, वाचा कुणाला मिळाले कोणते खात# #विधिमंडळाचे पावसाळी अधिवेशन आजपासून २८ विधेयके मांडणार# #ट्रक-कारच्या धडकेत चार शिक्षक जखमी;बदली आदेश घेऊन जाताना अपघात# #रापम अधिकाऱ्यांच्या बचावासाठी तक्रारी गहाळ केल्या -नरेश जैन# #संघटनेशिवाय सामाजिक लढा अशक्य:- मनोहर चंद्रिकापुरे# #ग्राम विकास मंत्रालय व जिल्हा परिषद गोंदिया ने केली शिक्षकांची दिशाभूल# #मुख्याधिकाऱ्यास मारहाणप्रकरणी दोन माजी नगरसेवकांना ५ वर्षांचा सश्रम कारावास# #विजय वड्डेटीवर विधानसभेचे नवे विरोधी पक्षनेते, विरोधकांत एकमत# #मंत्रिमंडळ विस्ताराला सुरुवात; पहिल्या शपथेचा मान आयात नेत्यांना

6 जून पासून जिल्हास्तरीय स्वयंसिध्दा शिबीराचे आयोजन

 गोंदिया :  क्रीडा व युवक सेवा संचालनालय पुणे तथा जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालय गोंदिया द्वारे जिल्ह्यातील 30 युवतींसाठी 6 जून पासून ते 15 जून 2019 या कालावधीत स्वयंसिध्दा अंतर्गत मास्टर ट्रेनर्स तयार करण्याकरीता दहा दिवसीय जिल्हास्तरीय निवासी शिबिराचे आयोजन जिल्हा क्रीडा संकुल, मरारटोली, गोंदिया येथे करण्यात आले आहे. महिलांनी स्वत:चे स्वरक्षण करण्याकरीता राज्य शासनाने स्वयंसिध्दा योजना सुरु केली आहे. या योजनेअंतर्गत त्यांना स्वरक्षणाच्या विविध बाबी, तंत्र, व्याख्यान, तज्ञ मार्गदर्शकांमार्फत प्रशिक्षण देण्यात येणार आहे.

 तरी जिल्ह्यातील इच्छूक युवतींनी कार्यालयीन वेळेत जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालय, मरारटोली, गोंदिया येथे प्रत्यक्ष संपर्क साधून आपला प्रवेश निश्चित करुन घ्यावा. असे आवाहन जिल्हा क्रीडा अधिकारी सुभाष गांगरेड्डीवार यांनी केले आहे.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Share