मुख्य बातम्या:
कीटकनाशक प्राशन करून 2 शेतकर्यांच्या मृत्यू# #१0 वर्षांपासून अनुकंपाधारका नोकरीच्या प्रतीक्षेत,जि.प.अध्यक्षांना निवेदन# #ग्रामपंचायतमध्ये स्वीकृत सदस्य निवडण्याची गरज - बालू चुन्ने# #राष्ट्रवादी काँग्रेस व काँग्रेसच बहुजनांचे हित जोपासणारी-चंद्रिकापुरे# #माजी पस सभापती छगनलाल पटले यांचे निधन# #हनुमंत अ‍ॅग्रो कंपनीची १.८५ कोेटींनी फसवणूक# #न्यू चैम्पियन कराटे क्लबच्या विद्यार्थीची जिल्हास्तरीय स्पर्धेसाठी निवड# #एक शाम देश कें नाम हर्षोल्लास के साथ# #साक्षी पुरावे देऊनही देवरी पोलिसांची कारवाई शून्य# #महाजनादेश यात्रेत ओबीसी आरक्षण पुर्ववत करण्याची मुख्यमंत्र्यांची घोषणा हवेतच विरली

पुण्यश्लोक राजमाता अहिल्यादेवी होळकर यांची २९४ जयंती साजरी

राजेभक्षर जमादार/संख(ता.जत),दि.0९ःः दरवर्षीप्रमाणे पुण्यश्लोक राजमाता अहिल्यादेवी होळकर युवा प्रतिष्ठानच्या वतीने राजमाता अहिल्या देवी होळकर यांची २९४ वी जयंती उत्साहात साजरी करण्यात आली.संख येथील मुख्य शिवाजी चौकात रविवारी सायंकाळी ४ वाजता राजमाता अहिल्या देवी होळकर यांच्या प्रतिमेचे पुजन करण्यात आले. गावातुन भव्य मीरवणुक काढण्यात आली, यावेळी कार्यक्रमसाठी उपस्थित मान्यवर पुण्यश्लोक राजमाता अहिल्यादेवी होळकर कमिठीचे अध्यक्ष अप्पु दर्गाकर ,विठ्ठल पुजारी ग्रामपंचायत सदस्य, अमगोंड पुजारी,लछाप्पा हुबनूर ,राजु लोगांव ,रावसाहेब सबई ,बिरू कळ्ळी ,बिळानसिध्द सबई , यांच्या सह ग्रामस्थ व कार्यकर्ते उपस्थित होते.

Share