मुख्य बातम्या:
ईव्हीएममुळे लोकशाही धोक्यात# #मंत्र्यांचे खातेवाटप जाहीर, वाचा कुणाला मिळाले कोणते खात# #विधिमंडळाचे पावसाळी अधिवेशन आजपासून २८ विधेयके मांडणार# #ट्रक-कारच्या धडकेत चार शिक्षक जखमी;बदली आदेश घेऊन जाताना अपघात# #रापम अधिकाऱ्यांच्या बचावासाठी तक्रारी गहाळ केल्या -नरेश जैन# #संघटनेशिवाय सामाजिक लढा अशक्य:- मनोहर चंद्रिकापुरे# #ग्राम विकास मंत्रालय व जिल्हा परिषद गोंदिया ने केली शिक्षकांची दिशाभूल# #मुख्याधिकाऱ्यास मारहाणप्रकरणी दोन माजी नगरसेवकांना ५ वर्षांचा सश्रम कारावास# #विजय वड्डेटीवर विधानसभेचे नवे विरोधी पक्षनेते, विरोधकांत एकमत# #मंत्रिमंडळ विस्ताराला सुरुवात; पहिल्या शपथेचा मान आयात नेत्यांना

छत्तीसगडचा चोरटा रेल्वे पोलिसांच्या जाळ्यात

गोंदिया,दि.11 : स्थानिक गणेशनगर येथील दिगंबर कृष्णराव कुथेकर यांच्या मालकीची दुचाकी घरासमोर उभी असताना अज्ञात चोरट्यांनी लंपास केली. ही घटना ४ जूनच्या सकाळी ८ ते दुपारी ४ वाजता दरम्यानची आहे. चोरीस गेलेल्या दुचाकीचे क्र.एमएच-३१/बीएफ-७८३९ असे आहे. फिर्यादीच्या तक्रारीवरून गोंदिया शहर पोलिस ठाण्यात अज्ञात आरोपीविरूध्द गुन्हा नोंद करण्यात आला आहे.गोंदिया : प्रवाशांचे किमती साहित्य व पैसे चोरी करणार्‍या छत्तीसगड राज्यातील रायगड जिल्ह्याच्या भामट्याला गोंदिया रेल्वे पोलिसांनी ताब्यात घेतले. यावेळी पोलिसांनी त्याच्याजवळून चोरीचा एक मोबाईल व काही प्रशावांचे महत्वाचे कागदपत्र जप्त केले. असर अली अंसार अली असे आरोपीचे नाव आहे.
गोंदिया रेल्वेस्थानकावर दुपारी ४ वाजता आलेल्या शालीमार एक्सप्रेसमधून संशयास्पदरित्या खाली उतरताना त्याला रेल्वे पोलिसांनी ताब्यात घेतले. चौकशीदरम्यान त्याने उडावीउडवीची उत्तरे दिल्याने पोलिसांनी त्याच्या साहित्याची तपासणी केली असता चोरीचा एक मोबाईल व काही प्रवाश्यांचे महत्वाचे कागदपत्र आढळले. विशेष म्हणजे, आरोपी हा प्रवाशादरम्यान एकदा प्रवासी पाहून त्याच्याशी ओळख करायचा व नोकरी आदीचे तसेच आजारी असल्याचे भासवून प्रवाशांना विश्‍वासात घेऊन त्यांचे किमती साहित्य व महत्वाचे कागदपत्रे लंपास करायचा. दरम्यान, गोंदिया रेल्वे पोलिसांनी आरोपीला पुढील तपासाकरिता नागपूरच्या स्पेशल टॉस्क टीमच्या सुर्पुद केले आहे

Share