मुख्य बातम्या:
ईव्हीएममुळे लोकशाही धोक्यात# #मंत्र्यांचे खातेवाटप जाहीर, वाचा कुणाला मिळाले कोणते खात# #विधिमंडळाचे पावसाळी अधिवेशन आजपासून २८ विधेयके मांडणार# #ट्रक-कारच्या धडकेत चार शिक्षक जखमी;बदली आदेश घेऊन जाताना अपघात# #रापम अधिकाऱ्यांच्या बचावासाठी तक्रारी गहाळ केल्या -नरेश जैन# #संघटनेशिवाय सामाजिक लढा अशक्य:- मनोहर चंद्रिकापुरे# #ग्राम विकास मंत्रालय व जिल्हा परिषद गोंदिया ने केली शिक्षकांची दिशाभूल# #मुख्याधिकाऱ्यास मारहाणप्रकरणी दोन माजी नगरसेवकांना ५ वर्षांचा सश्रम कारावास# #विजय वड्डेटीवर विधानसभेचे नवे विरोधी पक्षनेते, विरोधकांत एकमत# #मंत्रिमंडळ विस्ताराला सुरुवात; पहिल्या शपथेचा मान आयात नेत्यांना

न्यायालय परिसरात जागतिक पर्यावरण दिन कार्यक्रम

गोंदिया दि.११:: राज्य विधी सेवा प्राधिकरण मुंबई यांच्या निर्देशानुसार जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण कार्यालय परिसरात ६ जून रोजी जिल्हा न्यायाधीश-२ तथा अतिरिक्त सत्र न्यायाधीश ए.जी.जोशी यांच्या अध्यक्षतेखाली त्यांचे हस्ते वृक्षारोपण करुन जागतिक पर्यावरण दिन साजरा करण्यात करण्यात आला. यावेळी जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरणचे सचिव एम.बी.दुधे, सह दिवाणी न्यायाधीश एन.आर.वानखडे, मुख्य न्यायदंडाधिकारी एन.जी.देशपांडे, सह दिवाणी न्यायाधीश जे.एम.चव्हाण, आर.डी.पुनसे, व्ही.आर.आसुदानी, व्ही.आर.मालोदे, पी.सी.बच्छले, व्ही.के.पुरी, ए.पी.बोरकर उपस्थित होते. याप्रसंगी सर्व न्यायीक अधिकारी यांनी प्रत्येकी एक झाड लावून वृक्षारोपण केले. कार्यक्रमाच्या यशस्वीतेसाठी जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण कार्यालयातील कर्मचाऱ्यांनी सहकार्य केले

Share