मुख्य बातम्या:
ईव्हीएममुळे लोकशाही धोक्यात# #मंत्र्यांचे खातेवाटप जाहीर, वाचा कुणाला मिळाले कोणते खात# #विधिमंडळाचे पावसाळी अधिवेशन आजपासून २८ विधेयके मांडणार# #ट्रक-कारच्या धडकेत चार शिक्षक जखमी;बदली आदेश घेऊन जाताना अपघात# #रापम अधिकाऱ्यांच्या बचावासाठी तक्रारी गहाळ केल्या -नरेश जैन# #संघटनेशिवाय सामाजिक लढा अशक्य:- मनोहर चंद्रिकापुरे# #ग्राम विकास मंत्रालय व जिल्हा परिषद गोंदिया ने केली शिक्षकांची दिशाभूल# #मुख्याधिकाऱ्यास मारहाणप्रकरणी दोन माजी नगरसेवकांना ५ वर्षांचा सश्रम कारावास# #विजय वड्डेटीवर विधानसभेचे नवे विरोधी पक्षनेते, विरोधकांत एकमत# #मंत्रिमंडळ विस्ताराला सुरुवात; पहिल्या शपथेचा मान आयात नेत्यांना

गोठयाला लागलेल्या आगीत अडीच लाखाचे नुकसान

गोरेगाव,दि.1४: येथील जुन्या वस्तीतील रहिवासी गुलाब कटरे व संजय कटरे यांच्या गोठ्याला अचानक गुरूवारी सकाळी ९.३० वाजता लागलेल्या आगीमुळे अडीच लाखाचे नुकसान झाल्याचा प्राथमिक अंदाज वर्तविला जात आहे.या आगीत ४० पाईप, ट्रॅक्टरचे टायर व तणस जळून खाक झाली. आग एवढी भिषण होती की आगीला आटोक्यात आणण्यासाठी नगरपंचायतच्या अग्नीशमन कर्मचाऱ्यांना तब्बल चार तास प्रयत्न करावे लागले. या आगीमुळे जवळपास अडीच लाख रुपयांचे नुकसान झाल्याचा अंदाज वर्तविला जात आहे.आगीची माहिती मिळताच नगराध्यक्ष इंजी. आशीष बारेवार,उपाध्यक्ष सुरेश रहांगडाले,बांधकम सभापती हीरालाल रहांगडाले,नगरसेवक रेवेंद्र बिसेन,सामाजिक कार्यकर्ते रेखलाल टेंभरे आदीनी धाव घेतली व आग आटोक्यात आणण्यासाठी सहकार्य केले.नगर पंचायतीचे कर्मचारी दीपक रहांगडाले, सुधीर कटरे ,पंकज बारेवार ,प्रवीण बारेवार, आशुतोष काबंले आदीनी अथक परिश्रम घेत आग आटोक्यात आणली ही आग नेमकी कशामुळे लागली हे मात्र कळू शकले नाही.आगीच्या घटनेचा पंचनामा तलाठी जी.व्ही.गाढवे यांनी केला.शहरात कुठेही आगीची घटना घडल्यास नगरपंचायतीचे अग्निशमन वाहन विनाशुल्क पुरविले जाईल असे नगराध्यक्ष आशिष बारेवार यांनी सांगीतले.

Share