मुख्य बातम्या:
कीटकनाशक प्राशन करून 2 शेतकर्यांच्या मृत्यू# #१0 वर्षांपासून अनुकंपाधारका नोकरीच्या प्रतीक्षेत,जि.प.अध्यक्षांना निवेदन# #ग्रामपंचायतमध्ये स्वीकृत सदस्य निवडण्याची गरज - बालू चुन्ने# #राष्ट्रवादी काँग्रेस व काँग्रेसच बहुजनांचे हित जोपासणारी-चंद्रिकापुरे# #माजी पस सभापती छगनलाल पटले यांचे निधन# #हनुमंत अ‍ॅग्रो कंपनीची १.८५ कोेटींनी फसवणूक# #न्यू चैम्पियन कराटे क्लबच्या विद्यार्थीची जिल्हास्तरीय स्पर्धेसाठी निवड# #एक शाम देश कें नाम हर्षोल्लास के साथ# #साक्षी पुरावे देऊनही देवरी पोलिसांची कारवाई शून्य# #महाजनादेश यात्रेत ओबीसी आरक्षण पुर्ववत करण्याची मुख्यमंत्र्यांची घोषणा हवेतच विरली

गोठयाला लागलेल्या आगीत अडीच लाखाचे नुकसान

गोरेगाव,दि.1४: येथील जुन्या वस्तीतील रहिवासी गुलाब कटरे व संजय कटरे यांच्या गोठ्याला अचानक गुरूवारी सकाळी ९.३० वाजता लागलेल्या आगीमुळे अडीच लाखाचे नुकसान झाल्याचा प्राथमिक अंदाज वर्तविला जात आहे.या आगीत ४० पाईप, ट्रॅक्टरचे टायर व तणस जळून खाक झाली. आग एवढी भिषण होती की आगीला आटोक्यात आणण्यासाठी नगरपंचायतच्या अग्नीशमन कर्मचाऱ्यांना तब्बल चार तास प्रयत्न करावे लागले. या आगीमुळे जवळपास अडीच लाख रुपयांचे नुकसान झाल्याचा अंदाज वर्तविला जात आहे.आगीची माहिती मिळताच नगराध्यक्ष इंजी. आशीष बारेवार,उपाध्यक्ष सुरेश रहांगडाले,बांधकम सभापती हीरालाल रहांगडाले,नगरसेवक रेवेंद्र बिसेन,सामाजिक कार्यकर्ते रेखलाल टेंभरे आदीनी धाव घेतली व आग आटोक्यात आणण्यासाठी सहकार्य केले.नगर पंचायतीचे कर्मचारी दीपक रहांगडाले, सुधीर कटरे ,पंकज बारेवार ,प्रवीण बारेवार, आशुतोष काबंले आदीनी अथक परिश्रम घेत आग आटोक्यात आणली ही आग नेमकी कशामुळे लागली हे मात्र कळू शकले नाही.आगीच्या घटनेचा पंचनामा तलाठी जी.व्ही.गाढवे यांनी केला.शहरात कुठेही आगीची घटना घडल्यास नगरपंचायतीचे अग्निशमन वाहन विनाशुल्क पुरविले जाईल असे नगराध्यक्ष आशिष बारेवार यांनी सांगीतले.

Share