मुख्य बातम्या:
राष्ट्रवादीच्या राष्ट्रीय सरचिटणीसपदी सुनिल तटकरे# #महाराष्ट्र शिक्षक पात्रता परीक्षा २०१८# #डिजिटल सातबाराचे 300 गावात महाराष्ट्र दिनापासून वितरण- अनूप कुमार# #एसटी महामंडळातील कर्मचाऱ्यांची कनिष्ठ वेतनश्रेणी यापुढे रद्द- परिवहनमंत्री रावते# #अकोला एमआयडीसीत अग्नितांडव# #भंडारा गोंदिया लोकसभा पोटनिवडणूक २८ मे रोजी# #युतीच्या प्रस्तावाची वाट न पाहता विधान परिषद स्वबळावर लढण्याचे शिवसेनेचे संकेत# #कमलनाथ को मध्य प्रदेश कांग्रेस की कमान, सिंधिया चुनाव कैंपेन कमेटी के चेयरमैन# #दरभंगा एक्सप्रेसच्या थांब्यासाठी शिवसेनेचे वडसा येथे रेल रोको आंदोलन# #माजी आमदार आनंदराव गेडाम यांची आदिवासी काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षपदी नियुक्ती

अहेरी उपजिल्हा रुग्णालयाच्या परिसरात स्वच्छता व जनजागृती मोहीम

आलापल्ली दि.30(सुचित जम्बोजवार) : अहेरी शहर स्वच्छतेचा ध्यास नगर पंचायतीने घेतला असून  रविवार सुट्टीच्या दिवशीही अहेरी येथील उपजिल्हा रुग्णालयाच्या परिसरात स्वच्छता व जनजागृती मोहीम राबविण्यात आली. केवळ बोलून दाखवणार नाही तर प्रत्यक्षात करून दाखवणार असे आव्हानच मुख्याध्याकारी डॉ. कुलभूषण रामटेके यांनी केले आहे.
राजनगरीत १५ सप्टेंबर पासून स्वच्छता मोहीम राबविण्यात येत असून अहेरी शहराच्या प्रत्येक मोहल्यात, प्रत्येक चौका – चौकात जनतेला स्वच्छता मोहीम अभियाना अंतर्गत सामाजिकरित्या जनजागृती करण्यात येत आहे. त्याचप्रमाणे अहेरी उपजिल्हा रुग्णालयाच्या चोहीकडच्या बाजूने गंदगीने वेढा घातलेला असल्याने नगराध्यक्षा प्राजक्ता पेदापल्लीवार आणि डॉ. कुलभूषण रामटेके यांनी सुट्टीच्या दिवशी आंनद न घेता उपजिल्हा रुग्णालयात स्वछता मोहीम राबविली . यावेळी अहेरी चा रुग्णालयाचा रास्ता ते राजवाडा रोड आणि दानशूर ते आझाद चौकापर्यंत स्वच्छता करण्यात आली आहे. या वेळी नगरसेवक अमोल मुक्कावार आणि सामाजिक कार्यकर्ते सुरेश जम्पलवार आणि नगर पंचायत चे सर्व पदाधिकारी उपस्थित होते.

Share