मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

युवा स्वाभिमानच्या कार्यकर्त्यांनी मनपा आयुक्तांची खुर्ची टांगली उड्डाणपुलाला

अमरावती,दि. १३: रमाई व पंतप्रधान घरकुल आवास योजनेच्या लाभार्थी यांना महापालिकेचे कर्मचारी व अधिकारी त्रास देत असल्याचा आटोप करीत आज आमदार रवी राणा यांच्या युवा स्वाभिमानी संघटनेच्या कार्यकर्त्यानी मनपा आयुक्त हेमंतकुमार पवार यांची खुर्ची त्यांच्या दालनासमोरील उड्डाणपूलास टांगून वेगळ्याप्रकारचे आंदोलन केल्याने एकच खळबळ माजली आहे.
महापालिकेत प्रत्येक कामासाठी अधिकारी पैसे मागत असल्याचा आंदोलनकर्त्यांचा आरोप आहे. एक घरकुलमागे 20 हजार रुपये मागीतले जात असल्याचे युवा स्वाभीमान संघटनेचे म्हणणे आहे. अनेकदा आयुक्त हेमंतकुमार पवार यांच्याकडे याबाबत तक्रार करुन देखील त्यांनी कारवाई न केल्याने आज मंगळवारला संघटनेचे कार्यकर्ते दुपारी त्यांच्या दालनात धडकले.आयुक्त रजेवर असल्याने चक्क त्यांची खुर्ची दलनाबाहेर काढली. उपस्थित मनपा अधिकारी, कर्मचारी व सुरक्षा रक्षकांनी विरोध दर्शविला. मात्र आंदोलकांनी विरोधनमोडीत काढून मनपा समोरून जाणाऱ्या उड्डाणपुलास खुर्चीला टांगले. यावेळी जोरदार घोषणा देखील देण्यात आल्यात.वर्दळीच्या राजकमल चौक येथे झालेल्या या आंदोलनाने वाहतूक ठप्प झाली होती.माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी दाखल झाले.त्यानंतर उड्डाणपुलास टांगलेली खुर्ची खाली उतरविण्यात आली. याप्रकरणी आंदोलकांनवर गुन्हे दाखल करण्यात आले आहेत.

Share