मुख्य बातम्या:
बुद्ध भूमि उमरी कटंगी में हुआ अंतरराष्ट्रीय बौद्ध मैत्री सम्मेलन# #अजीत जोगी नहीं लड़ेंगे चुनाव# #गडचिरोलीतील गोवारी समाज आंदोलनाला खा.नेतेंची भेट# #बेशिस्त वाहन पार्किंगवर होणार कारवाई निवारण कक्षाला माहिती देण्याचे आवाहन# #अवैैध वाळू वाहतूक करणाऱ्या टिप्परने उडवले शेतकऱ्याला# #न्यायालयाच्या निर्णयाची अमंलबजावणी करा- गोवारी समाजाची मागणी# #अवैध लोहखनीज उत्खनन विरुद्ध वनविभागाची कार्यवाही तीन ट्रक जप्त# #बालवाडी कर्मचारीओंका 20 अक्तूंबर को सम्मेलंन# #अन्न व नागरी पुरवठा मंत्री गिरीश बापट शनिवार व रविवारला गोंदियात# #पुलवामामध्ये जवानांवर दहशतवादी हल्ला, 7 जवान जखमी

युवा स्वाभिमानच्या कार्यकर्त्यांनी मनपा आयुक्तांची खुर्ची टांगली उड्डाणपुलाला

अमरावती,दि. १३: रमाई व पंतप्रधान घरकुल आवास योजनेच्या लाभार्थी यांना महापालिकेचे कर्मचारी व अधिकारी त्रास देत असल्याचा आटोप करीत आज आमदार रवी राणा यांच्या युवा स्वाभिमानी संघटनेच्या कार्यकर्त्यानी मनपा आयुक्त हेमंतकुमार पवार यांची खुर्ची त्यांच्या दालनासमोरील उड्डाणपूलास टांगून वेगळ्याप्रकारचे आंदोलन केल्याने एकच खळबळ माजली आहे.
महापालिकेत प्रत्येक कामासाठी अधिकारी पैसे मागत असल्याचा आंदोलनकर्त्यांचा आरोप आहे. एक घरकुलमागे 20 हजार रुपये मागीतले जात असल्याचे युवा स्वाभीमान संघटनेचे म्हणणे आहे. अनेकदा आयुक्त हेमंतकुमार पवार यांच्याकडे याबाबत तक्रार करुन देखील त्यांनी कारवाई न केल्याने आज मंगळवारला संघटनेचे कार्यकर्ते दुपारी त्यांच्या दालनात धडकले.आयुक्त रजेवर असल्याने चक्क त्यांची खुर्ची दलनाबाहेर काढली. उपस्थित मनपा अधिकारी, कर्मचारी व सुरक्षा रक्षकांनी विरोध दर्शविला. मात्र आंदोलकांनी विरोधनमोडीत काढून मनपा समोरून जाणाऱ्या उड्डाणपुलास खुर्चीला टांगले. यावेळी जोरदार घोषणा देखील देण्यात आल्यात.वर्दळीच्या राजकमल चौक येथे झालेल्या या आंदोलनाने वाहतूक ठप्प झाली होती.माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी दाखल झाले.त्यानंतर उड्डाणपुलास टांगलेली खुर्ची खाली उतरविण्यात आली. याप्रकरणी आंदोलकांनवर गुन्हे दाखल करण्यात आले आहेत.

Share