मुख्य बातम्या:
शुक्रवारपासून गडचिरोलीत कृषी व गोंडवन महोत्सव# #अकोल्यात जीर्ण इमारत कोसळल्याने एकाचा मृत्यू# #अमरावती विद्यापीठाचा दीक्षांत समारंभ गुरुवारला# #नक्षल्यांनी पेरून ठेवलेले विस्फोटक पोलिसांनी केले जप्त# #"प्रविण कोचे उत्कृष्ठ पोलीस पाटील पुरस्काराने सम्मानीत"# #अवैध रेतीवाहतूकीवर आळा घालण्यासाठी जिल्हास्तरीय समितीची बैठक# #परिवर्तन स्पेशल स्कूल (पीओ आरडीएसी)  सफदरजंग एन्क्लेव में बच्चों की स्पर्धा# #अपघाताला आळा घालण्यासाठी अतिक्रमणे हटविण्यासोबतच नियमांची अंमलबजावणी करा- लक्ष्मीनारायण मिश्रा# #रविवारी निरीक्षक प्रमाणित शाळा व तत्सम पदे परीक्षा# #अनुसूचित जाती व नवबौध्द घटकातील उमेदवारांसाठी सैन्य व पोलीस भरती पुर्व प्रशिक्षण

मुरुमगाव-कोटझरी मार्गावर नक्षली बॅनर

धानोरा, दि.१४: – पोलिस मदत केंद्र मुरूमगाव अंतर्गत मुरूमगाव ते कटेझरी मार्गावर आज १४ मार्च रोजी नक्षली पत्रके व बॅनर आढळून आल्याने नागरिक धास्तावले आहेत.पोलिस मदत केंद्र मुरूमगाव अंतर्गत मुरूमगाव ते कटेझरी या गावांना जोडणाºया मार्गावर आज नक्षल्यांनी बांधलेले बॅनर व पत्रके आढळून आली. त्यामुळे परिसारत दहशतीचे वातावरण निर्माण झाले आहे. काल दुपारी याच परिसरात नक्षल्यांनी एकाची हत्या केली होती.

Share