मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

मुरुमगाव-कोटझरी मार्गावर नक्षली बॅनर

धानोरा, दि.१४: – पोलिस मदत केंद्र मुरूमगाव अंतर्गत मुरूमगाव ते कटेझरी मार्गावर आज १४ मार्च रोजी नक्षली पत्रके व बॅनर आढळून आल्याने नागरिक धास्तावले आहेत.पोलिस मदत केंद्र मुरूमगाव अंतर्गत मुरूमगाव ते कटेझरी या गावांना जोडणाºया मार्गावर आज नक्षल्यांनी बांधलेले बॅनर व पत्रके आढळून आली. त्यामुळे परिसारत दहशतीचे वातावरण निर्माण झाले आहे. काल दुपारी याच परिसरात नक्षल्यांनी एकाची हत्या केली होती.

Share