मुख्य बातम्या:
पंचायत समिती कार्यालयावरीव तिरंग्याजवळच आत्मदहनाचा प्रयत्न# #जिल्ह्याच्या सर्वांगीण विकासासाठी कटिबध्द- पालकमंत्री बडोले# #वाशिम जिल्ह्यात ‘युवा माहिती दूत’ उपक्रमाचा शुभारंभ# #शेतकऱ्यांच्या समृद्धीसाठी विविध योजनांची प्रभावी अंमलबजावणी- पालकमंत्री संजय राठोड# #क्षत्रिय पोवार समाज संघ पुणेद्वारा व्यवसाय मार्गदर्शन कार्यक्रम १६ सितंबर को# #दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल

बिलोली तालुका काँग्रेस बुथ कमिटी समन्वयकपदी प्रा.शिवाजी पाटील

बिलोली,दि.१९ : आगामी लोकसभा ,विधानसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर  काँग्रेस पक्षाच्या वतीने बुथ कमिट्या गठित करण्यासाठी तालुका निहाय विधानसभा मतदारसंघ समन्वयक पदाच्या नियुक्त्या जाहीर करण्यात आल्या असून बिलोली तालुका समन्वयक पदी प्रा.शिवाजी पाटील पाचपिपळीकर यांची नियुक्ती करण्यात आली आहे.अनेक वर्षापासुन काँग्रेस पक्षात एकनिष्टतेने कार्य करीत आसताना पक्ष संघटन व त्यांच्या विविध सामाजिक कार्याची योग्य ती दखल घेउन काँग्रेस कमिटिने त्यांची बिलोली तालुका बुथ कमिटिच्या समन्वयक पदी निवड जाहिर केली.या निवडी बद्दल आ.डि.पी.सावंत,आ.वसंतराव चव्हाण आ.अमर राजुरकर,आ.रावसाहेब अंतापुरकर ,जिल्हाअध्यक्ष गोविंदराव नागेलीकर,लोहगाव सर्कल  जि.प.सदस्य संजय बेळगे ,सगरोळी जि.प.सदस्या सुंदरबाई पाटिल मरखले ,श्रीकांत गुंजकर, गणेश पाटिल,भिमराव जेठे ,शंकर व्यंकम,दिलीप पा.पांढरे ,संतोष कुलकर्णी ,गंगाधर पा.भिंगे ,हाजपा पा.सुंकलोड,दतु कोटनोड,संतोष भक्तापूरे , पांडुरंग पा.रामपुरे,संदिप जाधव यांच्यासह अनेक मान्यवरांनी अभिनंदन केले आहे.
Share