मुख्य बातम्या:
खजरी/डोंगरगांव येथील आदिवासी विकास विद्यालयाचे वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात# #मुख्यमंत्री सौर कृषिपंप योजनेत मार्च अखेरपर्यन्त ५० हजार शेतकऱ्यांना वीजजोडणी द्यावी-ऊर्जामंत्री# #एक शाम राष्ट्र के नाम' कवि संमेलन आज - भाजयुमोचे आयोजन# #तिरंग्या”नं दिला स्वयंरोजगार ! बांबूपासून बनवलेला तिरंगा देश-विदेशात# #अर्जुनी मोर व साकोली पं.स.च्या नव्या इमारत बांधकामाला मंजुरी# #सिरोंचा येथील युवकांची राष्ट्रीय कराटे स्पर्धेकरिता निवड# #संघी टाॅपर्स अवॉर्ड समारोह ४ फेब्रुवारीला# #समाजाच्या प्रगतीसाठी संघठीत होणे गरजेचे : खनिज मंत्री जायसवाल# #स्वच्छ शौचालय स्पर्धेत सहभागी होऊन पुरस्कार मिळावा# #आर्थिक लाभासाठी घनकचरा व्यवस्थापन प्रकल्पाला मंजुरी,शासनाची दिशाभूल-राकेश ठाकुर

अवैैध वाळू वाहतूक करणाऱ्या टिप्परने उडवले शेतकऱ्याला

मोहाडी,दि.19(विशेष प्रतिनिधी)ः-भंडारा जिल्ह्यातून नागपूर जिल्ह्यात मोठ्याप्रमाणात अवैधरित्या वाळूची वाहतूक टिप्परच्या माध्यमातून सुरु असतानाही त्यावर महसुल व पोलिस विभागाचे कुठेच अंकुश नसल्यामुळेच मोहाडी तालुक्यातील रोहणा येथे आज सकाळच्या सुमारास एका वाळू वाहून नेणाऱ्या टिप्परच्या चाकात येऊन सायकलस्वार शेतकऱ्याचा मृत्यू झाल्याची घटना घडली.मृत शेतकऱ्याचे नाव रुपचंद आगाशे(वय 65) राहणार रोहणा असे आहे.रुपचंद आगाशे हे सायकलने जात असताना रोहणा गावाजवळील रस्त्यावरुन अवैधरित्या वाळूची वाहतूक करणाऱ्या टिप्परने धडक दिल्याने ते मागच्या चाकात आले.या घटनेने घटनास्थळावर मोठा रोष जनतेत उफाळून आलेला असून परिस्थिती स्पोटक झालेली आहे.पोलीस घटनास्थळावर पोचली असून पोलीसासंह महसूल अधिकारीविरोधात नागरिकांत रोष दिसून येत आहे.

Share