मुख्य बातम्या:
राष्ट्रवादी काँग्रेसने खड्यात बेशमरची झाडे लावून केले आंदोलन# #आ.अग्रवालांनी कर्जमाफीच्या ऐतिहासिक निर्णयाचे केले कौतुक# #कन्हैयाकुमार, प्रकाश राज रविवारी नागपुरात# #शुक्रवारपासून गडचिरोलीत कृषी व गोंडवन महोत्सव# #अकोल्यात जीर्ण इमारत कोसळल्याने एकाचा मृत्यू# #अमरावती विद्यापीठाचा दीक्षांत समारंभ गुरुवारला# #नक्षल्यांनी पेरून ठेवलेले विस्फोटक पोलिसांनी केले जप्त# #"प्रविण कोचे उत्कृष्ठ पोलीस पाटील पुरस्काराने सम्मानीत"# #अवैध रेतीवाहतूकीवर आळा घालण्यासाठी जिल्हास्तरीय समितीची बैठक# #परिवर्तन स्पेशल स्कूल (पीओ आरडीएसी)  सफदरजंग एन्क्लेव में बच्चों की स्पर्धा

ट्रकच्या धडकेत ट्रक्टरचालकासह २ ठार,५ जखमी

गोंदिया,दि.०६- जिल्ह्यातून जाणाèया राष्ट्रीय महामार्ग क्रमांक ६ वरील देवरी तालुक्यातील भर्रेगावफाट्याजवळ बुधवार रात्रीला झालेल्या अपघातात ट्रक्टरचालकासह २ जागीच ठार तर ५ जण जखमी झाल्याची घटना घडली.सिरपूरबांधकडे येणाèया टड्ढॅक्टरला पाठीमागून वेगाने येणाèया टड्ढकने जोरदार धडक दिल्याने हा अपघात घडला.मृतामध्ये टड्ढॅक्टर चालक मोरेश्वर हनू येल्ले (वय ४४) व सोमेश्वर माणिक उके (वय ५५) यांचा समावेश आहे.अपघातातील जखमींवर देवरीच्या ग्रामीण रुग्णालयात उपचार सुरू असून जखमींमध्ये देवरी तालुक्यातील आमगाव आदर्श निवासी नरेश जोशी (वय २३), अमृत येल्ले (वय २२),महेश उके (वय २५), हेमराज येले(वय२५) व ज्ञानेश्वर येल्ले (वय २४) यांचा समावेश आहे.
आमगाव आदर्शवरुन मध्यरात्रीच्या सुमारास टड्ढॅक्टरने (क्र. एम.एच. ३५ ए. ८९३२) धान चुराईची मशीन घेऊन राष्ट्रीय महामार्ग क्र. ६ वरून सिरपूरबांधकडे जात असताना अचानक पाठीमागून भरधाव वेगाने आलेल्या टड्ढक (क्र. एम.एच. २३ एयू. ४००५)च्या चालकाने टड्ढॅक्टरला जोरदार धडक दिली.या धडकेत टड्ढॅक्टर धान चुराई मशीनसह रस्त्याच्या कडेला पलटले.त्यावेळी टड्ढॅक्टरमध्ये ७ लोक बसलेले होते.त्यापैकी चालकासह २ जण जागीच ठार, तर इतर ५ जण जखमी झाले आहेत.

Share