मुख्य बातम्या:
नकली खाद एंव बीज सप्लायर के लिये काम करनेवाले पुर्वमंत्री की करेंगे पोलखोल-भगत# #देश के सर्वाधिक नक्सल प्रभावित अबूझमाड़ में खुली पहली दवाई दुकान# #सरकारकडून व्यक्ती स्वातंत्र्याची मुस्कटदाबी - प्रेमसागर गणवीर# #राजकुमार बडोलेविरुध्द आचारसहिंता भंगाचा गुन्हा दाखल# #प्राप्तिकर रिटर्न : फॉर्म 16 मध्ये बदल; पगाराशिवाय अन्य स्रोतांचे उत्पन्नही सांगावे लागणार# #मतदाराने फोडले मतदान यंत्र;दुपारी 1 पर्यंत सरासरी 35.40 टक्के मतदान# #दंतेवाड़ा में पुलिस नक्सली मुठभेड़, 3 नक्सली ढेर# #विजेच्या धक्क्याने बालकाचा मृत्यू# #वाघाच्या हल्ल्यात महिला ठार# #रामनवमीच्या मुहर्तावर मांडोबाई देवस्थानात ५१ जोडपी विवाहबद्ध

ट्रकच्या धडकेत ट्रक्टरचालकासह २ ठार,५ जखमी

गोंदिया,दि.०६- जिल्ह्यातून जाणाèया राष्ट्रीय महामार्ग क्रमांक ६ वरील देवरी तालुक्यातील भर्रेगावफाट्याजवळ बुधवार रात्रीला झालेल्या अपघातात ट्रक्टरचालकासह २ जागीच ठार तर ५ जण जखमी झाल्याची घटना घडली.सिरपूरबांधकडे येणाèया टड्ढॅक्टरला पाठीमागून वेगाने येणाèया टड्ढकने जोरदार धडक दिल्याने हा अपघात घडला.मृतामध्ये टड्ढॅक्टर चालक मोरेश्वर हनू येल्ले (वय ४४) व सोमेश्वर माणिक उके (वय ५५) यांचा समावेश आहे.अपघातातील जखमींवर देवरीच्या ग्रामीण रुग्णालयात उपचार सुरू असून जखमींमध्ये देवरी तालुक्यातील आमगाव आदर्श निवासी नरेश जोशी (वय २३), अमृत येल्ले (वय २२),महेश उके (वय २५), हेमराज येले(वय२५) व ज्ञानेश्वर येल्ले (वय २४) यांचा समावेश आहे.
आमगाव आदर्शवरुन मध्यरात्रीच्या सुमारास टड्ढॅक्टरने (क्र. एम.एच. ३५ ए. ८९३२) धान चुराईची मशीन घेऊन राष्ट्रीय महामार्ग क्र. ६ वरून सिरपूरबांधकडे जात असताना अचानक पाठीमागून भरधाव वेगाने आलेल्या टड्ढक (क्र. एम.एच. २३ एयू. ४००५)च्या चालकाने टड्ढॅक्टरला जोरदार धडक दिली.या धडकेत टड्ढॅक्टर धान चुराई मशीनसह रस्त्याच्या कडेला पलटले.त्यावेळी टड्ढॅक्टरमध्ये ७ लोक बसलेले होते.त्यापैकी चालकासह २ जण जागीच ठार, तर इतर ५ जण जखमी झाले आहेत.

Share