मुख्य बातम्या:
लमाणतांडा येथे जय सेवालाल महाराज जयंती साजरी# #पटेल दाम्पत्यांच्या वाढदिवसानिमित्त आयोजित शिबिरात 240 रुग्णांची तपासणी# #24 पोलीस अधिकारी कर्माचार्यांचा पोलीस अधिक्षकांच्या हस्ते पद्दोन्नतीपर सत्कार# #तामिळनाडू, दक्षिण एक्स्प्रेसवर आरपीएफची धाड# #पेंढरी तालुक्याची लोकचळवळीतून मागणी# #वरठीचे सरपंच, सचिवांवर कारवाईची टांगती तलवार# #रानडुकराची शिकार; तिघांना अटक# #वेळापूर अकलूज येथे छत्रपती शिवाजी महाराज जयंती उत्साहात साजरी# #डीपीओसह 4 अधिकार्यांवर कारवाई,जिल्हाधिकार्यांनी केले घरभाडे भत्ते बंद# #आम्ही सिंचनाच्या सोयी देऊ ; तुम्ही जोडधंद्यासाठी तयार व्हा : ना. हंसराज अहिर

ट्रकच्या धडकेत ट्रक्टरचालकासह २ ठार,५ जखमी

गोंदिया,दि.०६- जिल्ह्यातून जाणाèया राष्ट्रीय महामार्ग क्रमांक ६ वरील देवरी तालुक्यातील भर्रेगावफाट्याजवळ बुधवार रात्रीला झालेल्या अपघातात ट्रक्टरचालकासह २ जागीच ठार तर ५ जण जखमी झाल्याची घटना घडली.सिरपूरबांधकडे येणाèया टड्ढॅक्टरला पाठीमागून वेगाने येणाèया टड्ढकने जोरदार धडक दिल्याने हा अपघात घडला.मृतामध्ये टड्ढॅक्टर चालक मोरेश्वर हनू येल्ले (वय ४४) व सोमेश्वर माणिक उके (वय ५५) यांचा समावेश आहे.अपघातातील जखमींवर देवरीच्या ग्रामीण रुग्णालयात उपचार सुरू असून जखमींमध्ये देवरी तालुक्यातील आमगाव आदर्श निवासी नरेश जोशी (वय २३), अमृत येल्ले (वय २२),महेश उके (वय २५), हेमराज येले(वय२५) व ज्ञानेश्वर येल्ले (वय २४) यांचा समावेश आहे.
आमगाव आदर्शवरुन मध्यरात्रीच्या सुमारास टड्ढॅक्टरने (क्र. एम.एच. ३५ ए. ८९३२) धान चुराईची मशीन घेऊन राष्ट्रीय महामार्ग क्र. ६ वरून सिरपूरबांधकडे जात असताना अचानक पाठीमागून भरधाव वेगाने आलेल्या टड्ढक (क्र. एम.एच. २३ एयू. ४००५)च्या चालकाने टड्ढॅक्टरला जोरदार धडक दिली.या धडकेत टड्ढॅक्टर धान चुराई मशीनसह रस्त्याच्या कडेला पलटले.त्यावेळी टड्ढॅक्टरमध्ये ७ लोक बसलेले होते.त्यापैकी चालकासह २ जण जागीच ठार, तर इतर ५ जण जखमी झाले आहेत.

Share