मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

मकरसंक्रातीनिमित्त आंगोळीला गेलेल्या युवकाचा मृत्यू

गोंदिया,दि.14ः- तालुक्यातील रावणवाडी पोलीस ठाणेंतर्गत येत असलेल्या काटी/बिरसोला येथील वाघनदीच्या संगम घाटावर मकरसंक्रात आयोजित मेला फिरायला गेलेला सोनू पाचे (23) रा. गोंदिया या मुलाचा नदीपात्राता आंगोळ करतांना पाण्यात बुडून मृत्यू झाल्याची घटना घडली.घटनेची माहिती मिळताच पोलीस व आपत्ती निवारण पथक घटनास्थळी रवाना झाले आहेत.

Share