मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

भंडारा जवळील भिलेवाडा जवळ दोन ट्रकचा भिषण अपघात

भंडारा,दि.14ः- राष्ट्रीय महामार्ग क्रमांक 6 वरील भंडारा जवळील भिलेवाडा गावानजीक आज(दि.14)रात्रीला दोन ट्रकमध्ये झालेल्या भिषण अपघातात दोन्ही ट्रकला आग लागल्याने ट्रकचालकासह क्लिनरचा ट्रकला आग लागल्याने जळून मृत्यू झाल्याची घटना घडली.या घटनेमुळे राष्ट्रीय महामार्गावरील वाहतूक विस्कळीत झालेली असल्याचे वृत्त आहे.घटनेची माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी दाखल झाले असून अग्निशामक विभागाचे बंब सुध्दा रवाना झाल्याची माहिती सुत्रांनी दिली.

Share