मुख्य बातम्या:
प्रत्येक नागरिकाला आरोग्य सेवा उपलब्ध करुन देणे हाच आपला ध्येय-आ.अग्रवाल# #ऑनलाईन व ऑफलाईन दोन्हीत अर्ज करणाèया शिक्षकामुळेच इतरावंर अन्याय# #ओबीसीच्या जनगणनेसाठी लढा हाच पर्याय-डाॅ.ज्ञानेश्वर गोरे# #बोदलबोडी-भजेपारला जोडणार्या वाघनदीवर होणार ६ कोटीचा पुल# #अण्णाभाऊ साठे शिष्यवृत्ती योजना २९ जूनपर्यंत अर्ज आमंत्रित# #महाराष्ट्राच्या बजेटमध्ये ओबीसींसाठी अंदाजे 20 हजार कोटींची तरतूद करावी : आमदार गजभिये# #वनक्षेत्रात अतिक्रमण करणाऱ्यांना सहकार्य करु नये- वनविभागाचे आवाहन# #२२ जूनला सडक/अर्जुनी येथे दिवाणी व फौजदारी न्यायालयाच्या नविन इमारतीचे उद्घाटन# #शिक्षणाच्या मुख्य प्रवाहात आणल्याशिवाय मुलांचे भविष्य घडणार नाही- गुणवंत पंधरे# #नागनदीचे प्रदूषण रोखण्यासाठी किती आंदोलने करावी?

भंडारा जवळील भिलेवाडा जवळ दोन ट्रकचा भिषण अपघात

भंडारा,दि.14ः- राष्ट्रीय महामार्ग क्रमांक 6 वरील भंडारा जवळील भिलेवाडा गावानजीक आज(दि.14)रात्रीला दोन ट्रकमध्ये झालेल्या भिषण अपघातात दोन्ही ट्रकला आग लागल्याने ट्रकचालकासह क्लिनरचा ट्रकला आग लागल्याने जळून मृत्यू झाल्याची घटना घडली.या घटनेमुळे राष्ट्रीय महामार्गावरील वाहतूक विस्कळीत झालेली असल्याचे वृत्त आहे.घटनेची माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी दाखल झाले असून अग्निशामक विभागाचे बंब सुध्दा रवाना झाल्याची माहिती सुत्रांनी दिली.

Share