मुख्य बातम्या:
प्रत्येक नागरिकाला आरोग्य सेवा उपलब्ध करुन देणे हाच आपला ध्येय-आ.अग्रवाल# #ऑनलाईन व ऑफलाईन दोन्हीत अर्ज करणाèया शिक्षकामुळेच इतरावंर अन्याय# #ओबीसीच्या जनगणनेसाठी लढा हाच पर्याय-डाॅ.ज्ञानेश्वर गोरे# #बोदलबोडी-भजेपारला जोडणार्या वाघनदीवर होणार ६ कोटीचा पुल# #अण्णाभाऊ साठे शिष्यवृत्ती योजना २९ जूनपर्यंत अर्ज आमंत्रित# #महाराष्ट्राच्या बजेटमध्ये ओबीसींसाठी अंदाजे 20 हजार कोटींची तरतूद करावी : आमदार गजभिये# #वनक्षेत्रात अतिक्रमण करणाऱ्यांना सहकार्य करु नये- वनविभागाचे आवाहन# #२२ जूनला सडक/अर्जुनी येथे दिवाणी व फौजदारी न्यायालयाच्या नविन इमारतीचे उद्घाटन# #शिक्षणाच्या मुख्य प्रवाहात आणल्याशिवाय मुलांचे भविष्य घडणार नाही- गुणवंत पंधरे# #नागनदीचे प्रदूषण रोखण्यासाठी किती आंदोलने करावी?

जेष्ठ पत्रकार सुंदर लटपटेंनी केली आत्महत्या

औरंगाबाद,दि.१४ ः-एकलव्य प्रकाशनाच्या माध्यमातून पत्रकारीता जगतात आलेले आणि आपली विशेष ओळख तयार करणारे जेष्ठ पत्रकार सुंदर लटपटे यांनी आपल्या राहत्या घरी आत्महत्या केल्याच्या घटनेने आज (दि.14) शहरात खळबळ उडाली.लटपटे यांनी आत्महत्येपुर्वी लिहिलेल्या सुसाईड नोटमध्ये त्यांचे मेहूने संजीव उन्हाळे यांनी आत्महत्या करण्यास भाग पाडल्याचा उल्लेख केला आहे. माझे तीस वर्षाचे संसार मोडण्यास उन्हाळे जवाबदार असल्याचा लटपटेंनी सुसाईड नोटमध्ये उल्लेख केलेला आहे.शेवटी माझे पोस्ट मार्टम करू नये, मुखाग्नी देवू नये. धार्मिक विधी करू नये. बहिण गजाबाई गर्जे हिचा निर्णय अंतीम असेल. अंत्य दर्शनाला पत्नी आली तरी बरे वाटेल असते असे लिहिले आहे.पोलिसांनी सदर प्रकरणाची चौकशी सुरु केली असून सुसाईड नोटमध्ये उल्लेख केलेला मजकूर लटपटेंनीच लिहला आहे का ? की इतर कुणी हे चौकशीत समोर येणार आहे. या घटनेने  लटपटे यांना एकलव्य प्रकाशनाच्या माध्यमातून ओळखणारा वर्ग मात्र स्तब्ध झालेला आहे.

Share