मुख्य बातम्या:
प्रत्येक नागरिकाला आरोग्य सेवा उपलब्ध करुन देणे हाच आपला ध्येय-आ.अग्रवाल# #ऑनलाईन व ऑफलाईन दोन्हीत अर्ज करणाèया शिक्षकामुळेच इतरावंर अन्याय# #ओबीसीच्या जनगणनेसाठी लढा हाच पर्याय-डाॅ.ज्ञानेश्वर गोरे# #बोदलबोडी-भजेपारला जोडणार्या वाघनदीवर होणार ६ कोटीचा पुल# #अण्णाभाऊ साठे शिष्यवृत्ती योजना २९ जूनपर्यंत अर्ज आमंत्रित# #महाराष्ट्राच्या बजेटमध्ये ओबीसींसाठी अंदाजे 20 हजार कोटींची तरतूद करावी : आमदार गजभिये# #वनक्षेत्रात अतिक्रमण करणाऱ्यांना सहकार्य करु नये- वनविभागाचे आवाहन# #२२ जूनला सडक/अर्जुनी येथे दिवाणी व फौजदारी न्यायालयाच्या नविन इमारतीचे उद्घाटन# #शिक्षणाच्या मुख्य प्रवाहात आणल्याशिवाय मुलांचे भविष्य घडणार नाही- गुणवंत पंधरे# #नागनदीचे प्रदूषण रोखण्यासाठी किती आंदोलने करावी?

अंजनी फाट्याजवळ भीषण अपघात, 5 जणांचा मृत्यू

बुलडाणा,दि.१५ – बुलडाण्याच्या मेहकर-डोनगाव रस्त्यावरील अंजनी फाट्याजवळ भीषण अपघातात पाच जणांचा जागीच मृत्यू झाल्याची घटना आज सोमवारी (१५ एप्रिल) घडली ट्रक आणि जीपमध्ये झालेल्या भीषण अपघातात पाच जण जखमीही झाले आहेत. जखमींना उपचारासाठी तातडीने जवळच्या रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.मिळालेल्या माहितीनुसार, मेहकर तालुक्यातील अंजनी बुद्रुक येथे सोमवारी दोनच्या सुमारास भीषण अपघात झाला आहे. या अपघातात एकाच कुटुंबातील ५ जणांचा जागीच मृत्यू झाला असून पाच जण जखमी झाले आहेत. जखमींपैकी दोन जण गंभीर जखमी झाले आहेत. अपघातातील मृतक व जखमी हे अंजनी बुद्रुक येथीलच रहिवासी आहेत. मध्य प्रदेशातील महू येथून हे सर्वजण परतत असताना अपघात झाला आहे.

Share